Soi Kèo

Back Nhận định Soi Kèo Sassuolo vs Atalanta: Lạc nhịp

10/4/2022 10:0:22
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Sassuolo vs Atalanta lúc 20h00 ngày 10/04. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Sassuolo vs Atalanta hôm nay chính xác nhất.

Nhận định Soi Kèo Sassuolo vs Atalanta: Lạc nhịp

Tỷ lệ Sassuolo vs Atalanta: 1/4:0
Tỷ lệ O/U: 3 1/4

Chuyên gia nhận định Sassuolo vs Atalanta

Trái ngược với phong độ hứng khởi trong tháng 3, Atalanta đang có dấu hiệu lạc nhịp khi bước vào tháng 4. Theo đó, họ có thất bại cay đắng 1-3 trước Napoli ngay trên sân nhà tại vòng 31 giải VĐQG Italia.

Mới đây, thầy trò HLV Gasperini phải rất vất vả mới có được kết quả hòa 1-1 trước RB Leipzig tại lượt đi tứ kết cúp C2 châu Âu.

Với phong độ thất thường và thể lực bị bào mòn do phải tham dự đấu trường châu lục, NHM không bất ngờ khi Atalanta sẽ kéo dài chuỗi trận không thắng lên con số 3 sau trận đấu đêm nay. Thực tế, nếu thi đấu chủ quan, họ còn có thể nhận một kết quả trắng tay.

Nên nhớ, đây là trận đấu hết sức khó khăn khi Atalanta phải làm khách trên sân của Sassuolo. Xét về phong độ, Sassuolo là một trong những đội bóng nổi bật tại Serie A trong 2 tháng trở lại đây. Cụ thể, họ thắng tới 4, hòa 2 và chỉ thua 1 lần ở 7 vòng đấu vừa rồi.

Soi kèo Sassuolo vs Atalanta

Tỷ lệ châu Á (1/4:0): Sassuolo không thua kèo 2 trận đối đầu vừa rồi trước Atalanta. Tại giải VĐQG Italia, Sassuolo đang là địa chỉ đáng tin khi thắng kèo tới 6 và thua đúng 1 lần ở 7 vòng đấu vừa qua.

Tỷ lệ O/U (3 1/4): Có tới 9/10 trận đối đầu vừa rồi giữa Sassuolo và Atalanta có ít nhất 3 bàn/trận. 8/9 trận đấu mới nhất của Sassuolo có kết quả tương tự.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Sassuolo +1/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ SASSUOLO VS ATALANTA: 2-2



Tag: Sassuolo Atalanta soi kèo

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Colombia - Ghana
Soi Kèo Colombia - Ghana
3/7/2026 8:10:23
Soi Kèo - Colombia vs Ghana là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và trận đấu có thể kéo dài tới hiệp phụ.

Soi Kèo Argentina - Cape Verde
Soi Kèo Argentina - Cape Verde
3/7/2026 8:8:42
Soi Kèo - Argentina vs Cape Verde là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và nhà đương kim vô địch có thể thắng đậm.

Soi Kèo Australia - Ai Cập
Soi Kèo Australia - Ai Cập
3/7/2026 8:6:56
Soi Kèo - Australia vs Ai Cập là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và đại diện châu Phi có thể giành chiến thắng.

Nhận định Soi Kèo Egypt vs Australia, FIFA WORLD CUP ngày 04/07 01:00
Nhận định Soi Kèo Egypt vs Australia, FIFA WORLD CUP ngày 04/07 01:00
03/07/2026 08:04:50
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Egypt vs Australia giờ đấu 04/07 01:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá Egypt đấu với Australia chính xác.

Soi Kèo Thụy Sĩ - Algeria
Soi Kèo Thụy Sĩ - Algeria
2/7/2026 6:6:2
Soi Kèo - Thụy Sĩ vs Algeria là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và đại diện châu Âu đủ sức giành chiến thắng.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com