Soi Kèo

Back Nhận định Soi Kèo Dynamo Kiev vs Sturm Graz

3/8/2022 6:41:32
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Dynamo Kiev vs Sturm Graz 01h00 ngày 04/08. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Dynamo Kiev vs Sturm Graz hôm nay chính xác nhất.

Nhận định Soi Kèo Dynamo Kiev vs Sturm Graz

Tỷ lệ Dynamo Kiev vs Sturm Graz: 0:1/2
Tỷ lệ O/U: 2 1/4

Chuyên gia nhận định Dynamo Kiev vs Sturm Graz

Do những bất ổn tại Ukraine, các cầu thủ Dynamo Kiev đã không có được điều kiện tập luyện tốt nhất. Song song, họ cũng chỉ thi đấu giao hữu trong năm 2022 khi giải VĐQG Ukraine buộc phải tạm dừng.

Tuy nhiên, thầy trò HLV Lucescu không vì thế mà buông xuôi và họ đã có được những kết quả suôn sẻ khi bước vào mùa giải 2022/23. Chi tiết, Dynamo Kiev đã đánh bại đối thủ đáng gờm Fenerbahce ở vòng loại thứ 2 cúp C1 châu Âu mùa này. Trong đó, họ hòa 0-0 ở trận lượt đi trên sân nhà và hòa 1-1 ở trân lượt về trên sân đối thủ, rồi thắng 2-1 trong khoảng thời gian hiệp phụ.

Trở lại với vòng loại thứ 3, Dynamo Kiev sẽ chạm mặt đối thủ tới từ giải VĐQG Áo là Sturm Graz. Theo đánh giá, đây là trận đấu dễ dàng và đội bóng Ukraine tự tin sẽ giành chiến thắng ở trận lượt đi. Nên nhớ, Sturm Graz không phải đội bóng có quá nhiều kinh nghiệm tại đấu trường châu lục.

Lần gần nhất tham dự cúp C1 châu Âu của Sturm Graz đã là từ mùa giải 2018/19 và họ sớm ở dừng bước vào vòng loại thứ 2. Tính rộng hơn, họ thua tới 3 và chỉ hòa 1 lần ở 4 trận đấu gần nhất tại cúp C1 châu Âu. 

Soi kèo Dynamo Kiev vs Sturm Graz

Tỷ lệ châu Á (0:1/2): Dynamo Kiev không thua kèo 2 trận đấu vừa rồi tại cúp C1 châu Âu. Tính những trận đấu có áp kèo, họ mới thua 5 lần trong số 15 trận gần nhất. Bên kia sân, Sturm Graz là lựa chọn thiếu tin cậy khi thua kèo 7/11 trận đấu vừa rồi có tỷ lệ.

Tỷ lệ O/U (2 1/4): Trận đối đầu vừa rồi giữa Sturm Graz và Dynamo Kiev về Xỉu 2 1/4. 2 trận đấu của Dynamo Kiev tại vòng loại thứ 2 cúp C1 châu Âu có không quá 2 bàn/trận. 

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Dynamo Kiev -1/2

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ DYNAMO KIEV VS STURM GRAZ: 1-0



Tag: Dynamo Kiev Sturm Graz Soi kèo Dynamo Kiev vs Sturm Graz

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Thụy Sĩ - Algeria
Soi Kèo Thụy Sĩ - Algeria
2/7/2026 6:6:2
Soi Kèo - Thụy Sĩ vs Algeria là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và đại diện châu Âu đủ sức giành chiến thắng.

Soi Kèo Bồ Đào Nha - Croatia
Soi Kèo Bồ Đào Nha - Croatia
2/7/2026 6:4:2
Soi Kèo - Bồ Đào Nha vs Croatia lúc 6h ngày 3/7 tại vòng 1/16 World Cup 2026, nơi Cristiano Ronaldo và Luka Modric bước vào màn so tài giàu kinh nghiệm ở sân SoFi.

Soi Kèo Tây Ban Nha - Áo
Soi Kèo Tây Ban Nha - Áo
2/7/2026 6:2:27
Soi Kèo - Tây Ban Nha vs Áo là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và “La Roja” đủ khả năng vượt qua thử thách một cách thuyết phục.

Nhận định Soi Kèo Spain vs Austria, FIFA WORLD CUP ngày 03/07 02:00
Nhận định Soi Kèo Spain vs Austria, FIFA WORLD CUP ngày 03/07 02:00
02/07/2026 06:00:09
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Spain vs Austria giờ đấu 03/07 02:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá Spain đấu với Austria chính xác.

Soi Kèo Bỉ - Senegal
Soi Kèo Bỉ - Senegal
1/7/2026 7:46:30
Soi Kèo - Cùng các chuyên gia dự đoán tỉ số trận đấu Bỉ vs Senegal trong khuôn khổ vòng 1/16 của FIFA World Cup 2026, diễn ra lúc 03h00 ngày 2/7.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com