Soi Kèo

Back Soi Kèo Aston Villa vs Everton

13/8/2022 8:31:1
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Aston Villa vs Everton 18h30 ngày 13/08. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Aston Villa vs Everton hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Aston Villa vs Everton

Tỷ lệ Aston Villa vs Everton: 0:1/2
Tỷ lệ O/U: 2 1/2

Chuyên gia nhận định Aston Villa vs Everton

Dù Ngoại hạng Anh 2022/23 mới chỉ đi qua vòng đấu đấu tiên song Everton đã khiến nhiều người hâm mộ phải bất an với trận thua 0-1 trước Chelsea ngay trên sân nhà. Thực tế, Everton có phần thiệt thòi khi họ thiếu vắng phân nửa đội hình chính thức bởi chấn thương.

Rõ ràng, Everton sẽ phải nỗ lực tăng cường nhân sự trong những ngày cuối cùng của kỳ chuyển nhượng hè 2022 nếu không muốn rơi vào cuộc đua trụ hạng – giống như thầy trò HLV Frank Lampard đã thể hiện ở mùa giải trước.

Cuối tuần này, Everton có chuyến hành quân tới sân của Aston Villa và đây là cơ hội tốt để thầy trò HLV Lampard có được điểm số đầu tiên của Ngoại hạng Anh 2022/23.

Nên nhớ, đội chủ nhà Aston Villa cũng chẳng khá hơn họ là bao khi để thua ở trận mở màn. Cụ thể, đội bóng thành Birmingham đã có 90 phút thất vọng khi để thua 0-2 trên sân của tân binh Bournemouth. 

Soi kèo Aston Villa vs Everton

Tỷ lệ châu Á (0:1/2): Aston Villa chỉ thắng 3 lần trong số 8 trận mới đây tiếp đón Everton trên sân nhà. Lúc này, Aston Villa đang có mạch 5 trận không thắng tại Ngoại hạng Anh và giới đầu tư sẽ phải cân nhắc khi lựa chọn họ với kèo chấp hòa (-1/2) ở trận đấu trước Everton.

Tỷ lệ O/U (2 1/2): 4/6 trận đối đầu vừa qua giữa Aston Villa và Everton về Xỉu 2 1/2. Tính tại mọi đấu trường, 3/5 trận đấu gần nhất của Aston Villa và trận mới đây của Everton có không quá 2 bàn được ghi mỗi trận.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Everton +1/2

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ ASTON VILLA VS EVERTON: 0-0

 

Đội hình dự kiến Aston Villa vs Everton

- Aston Villa: Martinez, Digne, Konsa, Carlos, Cash, Luiz, Bailey, Watkins, Coutinho.

- Everton: Pickford, Holgate, Mina, Tarkowski, Patterson, Doucoure, Allan, Mykolenko, Gordon, Gray, McNeil.



Tag: soi kèo Aston Villa vs Everton nhận định bóng đá anh soi kèo anh

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Thụy Sĩ - Algeria
Soi Kèo Thụy Sĩ - Algeria
2/7/2026 6:6:2
Soi Kèo - Thụy Sĩ vs Algeria là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và đại diện châu Âu đủ sức giành chiến thắng.

Soi Kèo Bồ Đào Nha - Croatia
Soi Kèo Bồ Đào Nha - Croatia
2/7/2026 6:4:2
Soi Kèo - Bồ Đào Nha vs Croatia lúc 6h ngày 3/7 tại vòng 1/16 World Cup 2026, nơi Cristiano Ronaldo và Luka Modric bước vào màn so tài giàu kinh nghiệm ở sân SoFi.

Soi Kèo Tây Ban Nha - Áo
Soi Kèo Tây Ban Nha - Áo
2/7/2026 6:2:27
Soi Kèo - Tây Ban Nha vs Áo là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và “La Roja” đủ khả năng vượt qua thử thách một cách thuyết phục.

Nhận định Soi Kèo Spain vs Austria, FIFA WORLD CUP ngày 03/07 02:00
Nhận định Soi Kèo Spain vs Austria, FIFA WORLD CUP ngày 03/07 02:00
02/07/2026 06:00:09
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Spain vs Austria giờ đấu 03/07 02:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá Spain đấu với Austria chính xác.

Soi Kèo Bỉ - Senegal
Soi Kèo Bỉ - Senegal
1/7/2026 7:46:30
Soi Kèo - Cùng các chuyên gia dự đoán tỉ số trận đấu Bỉ vs Senegal trong khuôn khổ vòng 1/16 của FIFA World Cup 2026, diễn ra lúc 03h00 ngày 2/7.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com