Soi Kèo

Back Soi Kèo Hà Lan - Bỉ

25/9/2022 11:48:43
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Hà Lan vs Bỉ 01h45 ngày 26/09. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Hà Lan vs Bỉ hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Hà Lan - Bỉ

Tỷ lệ Hà Lan vs Bỉ: 0:1/4
Tỷ lệ O/U: 2 3/4

Chuyên gia nhận định Hà Lan vs Bỉ

Trên lý thuyết, cuộc đụng độ giữa Hà Lan và Bỉ là trận đấu quan trọng, ảnh hưởng tới vị trí số 1 của bảng D League A – vị trí sẽ có vé tham dự vòng bán kết Nations League 2022/23. Tính tới trước vòng đấu cuối cùng, Hà Lan tạm thời đứng đầu bảng với 13 điểm và có nhiều hơn đội nhì bảng Bỉ khoảng cách 3 điểm.

Với cục diện hiện tại của bảng đấu, Hà Lan chỉ cần một kết quả hòa ở trận đối đầu đêm nay là đủ điều kiện giành vé đi tiếp. Trái lại, Bỉ là đội bóng chịu nhiều áp lực khi bằng mọi giá phải thắng cách biệt trận đối đầu đêm nay từ 2 bàn trở lên mới có thể đánh chiếm ngôi đầu của Hà Lan.

Theo đánh giá, đây là nhiệm vụ không hề dễ dàng với Lukaku khi họ là đội bóng bất lợi phỉa thi đấu xa nhà. Thêm vào đó, Quỷ đỏ đang có phong độ thất thường khi thi đấu xa nhà với thành tích chỉ thắng 1 trong số 5 trận đấu gần nhất.

Trở lại với đội chủ nhà, Hà Lan thi đấu thăng hoa với mạch 14 trận bất bại tại mọi đấu trường tham dự. Với đội hình lành lặn, phong độ hứng khởi và thêm lợi thế sân nhà, Cơn lốc màu da cam tự tin sẽ giành trọn 3 điểm ở trận đại chiến với Bỉ.

Soi kèo Hà Lan vs Bỉ

Tỷ lệ châu Á (0:1/4): Hà Lan không thua kèo 3 trận đối đầu vừa rồi trước Bỉ. Được biết, Hà Lan không thua kèo 7/8 trận đấu gần nhất. Bên kia sân, Bỉ là địa chỉ thiếu tin cậy với thành tích thua kèo 9/12 trận đấu vừa qua.

Tỷ lệ O/U (2 3/4): Trận lượt đi, Hà Lan đánh bại Bỉ với tỷ số 4-1. Có tới 4/5 trận đấu gần nhất của Hà Lan và 5/7 trận đấu vừa qua của Bỉ có tổng số bàn thắng vượt mốc tài 2 3/4.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Hà Lan -1/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ HÀ LAN VS BỈ: 2-1

Đội hình dự kiến Hà Lan vs Bỉ

- Hà Lan: Cillessen, Dumfries, De Ligt, Van Dijk, Blind, F.de Jong, De Roon, Klaassen, Berghuis, Depay, Bergwijn.

- Bỉ: Courtois, Boyata, Alderweireld, Vertonghen, Castagne, Tielemans, Onana, T.Hazard, De Bruyne, De Ketelaere, Hazard.



Tag: soi kèo Hà Lan soi kèo Bỉ soi kèo Hà Lan vs Bỉ

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Bỉ - Senegal
Soi Kèo Bỉ - Senegal
1/7/2026 7:46:30
Soi Kèo - Cùng các chuyên gia dự đoán tỉ số trận đấu Bỉ vs Senegal trong khuôn khổ vòng 1/16 của FIFA World Cup 2026, diễn ra lúc 03h00 ngày 2/7.

Soi Kèo Mỹ - Bosnia & Herzegovina
Soi Kèo Mỹ - Bosnia & Herzegovina
1/7/2026 7:44:25
Soi Kèo - Mỹ vs Bosnia & Herzegovina là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và đội đồng chủ nhà đủ khả năng giành chiến thắng ấn tượng.

Soi Kèo Anh - Congo
Soi Kèo Anh - Congo
1/7/2026 7:42:10
Soi Kèo - Anh gặp CHDC Congo lúc 23h ngày 1/7 tại Mercedes-Benz Stadium, vòng 32 đội World Cup 2026. “Tam sư” được đánh giá cao hơn, nhưng đại diện châu Phi có hàng thủ số đông và Yoane Wissa đang rất nguy hiểm.

Nhận định Soi Kèo USA vs Bosnia-Herzegovina, FIFA WORLD CUP ngày 02/07 07:00
Nhận định Soi Kèo USA vs Bosnia-Herzegovina, FIFA WORLD CUP ngày 02/07 07:00
01/07/2026 07:37:55
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định USA vs Bosnia-Herzegovina giờ đấu 02/07 07:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá USA đấu với Bosnia-Herzegovina chính xác.

Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
30/6/2026 6:1:1
Soi Kèo - Nhận định Pháp vs Thụy Điển (04h00, 1/7). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu giữa Pháp và Thụy Điển thuộc vòng 1/16 World Cup 2026.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com