Soi Kèo

Back Soi Kèo Hungary - Italia

26/9/2022 8:20:19
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Hungary vs Italia 01h45 ngày 27/09. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Hungary vs Italia hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Hungary - Italia

Tỷ lệ Hungary vs Italia: 1/2:0
Tỷ lệ O/U: 2 1/4

Chuyên gia nhận định Hungary vs Italia

Tính tới trước lượt trận cuối cùng của bảng  C League A Nations League 2022/23, Hungary khiến nhiều người hâm mộ phải bất ngờ khi đang chiếm giữ vị trí dẫn đầu bảng đấu và nắm trong tay quyền tự quyết trong cuộc đua tranh tấm vé bán kết duy nhất của bảng đấu.

Chi tiết, Hungary đứng đầu bảng với 8 điểm và họ tạm thời xếp trên Italia khoảng cách 1 điểm. Với cục diện hiện tại, họ chỉ cần một kết quả hòa ở trận “chung kết” với chính Italia vào đêm nay là đủ để giành vé tham dự vòng bán kết.

Trên lý thuyết, thầy trò HLV Rossi thua kém Italia về chất lượng đội hình lẫn đẳng cấp, nhưng không có nghĩa họ sẽ lép vế ở trận đối đầu đêm nay. Đáng chú ý, đội chủ sân Puskás Aréna đang trên đà hưng phấn sau khi đánh bại Đức ở lượt trận mới đây – bất chấp thi đấu xa nhà.

Đối với đội khách, Italia cũng có được đà tâm lý tốt khi đánh bại Anh ở lượt trận cách đây ít ngày. Nhưng nên nhớ Azzurri không phải đội bóng có phong độ sân khách thuyết phục khi thua 1 và hòa 1 sau 2 lượt trận đã đá tại bảng C.

Soi kèo Hungary vs Italia

Tỷ lệ châu Á (1/2:0): Hungary thắng kèo 2 trận đối đầu vừa rồi trước Italia. Hiện tại, Hungary là đội bóng đáng tin khi thắng kèo tới 9/10 trận đấu vừa qua. Trái lại, Italia là địa chỉ thiếu tin cậy khi thua 6/10 kèo mới nhất.

Tỷ lệ O/U (2 1/4): 5/7 trận đấu vừa qua của Hungary có không quá 2 bàn/trận. 2/3 trận đấu gần nhất của Italia về Xỉu 2 1/4.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Hungary +1/2

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ HUNGARY VS ITALIA: 1-1

Đội hình dự kiến Hungary vs Italia

- Hungary: Gulacsi; Orban, Szalai, Lang; Fiola, Scharfer, Nagy, Kerkez, Szoboszlai, Gazdag; Adam Szalai.

- Italia: Donnarumma; Toloi, Bonucci, Acerbi; Dimarco, Cristante, Jorghinho, Barella, Di Lorenzo; Scamacca, Raspadori.



Tag: soi kèo Hungary vs Italia soi kèo Hungary soi kèo Italia

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Bỉ - Senegal
Soi Kèo Bỉ - Senegal
1/7/2026 7:46:30
Soi Kèo - Cùng các chuyên gia dự đoán tỉ số trận đấu Bỉ vs Senegal trong khuôn khổ vòng 1/16 của FIFA World Cup 2026, diễn ra lúc 03h00 ngày 2/7.

Soi Kèo Mỹ - Bosnia & Herzegovina
Soi Kèo Mỹ - Bosnia & Herzegovina
1/7/2026 7:44:25
Soi Kèo - Mỹ vs Bosnia & Herzegovina là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và đội đồng chủ nhà đủ khả năng giành chiến thắng ấn tượng.

Soi Kèo Anh - Congo
Soi Kèo Anh - Congo
1/7/2026 7:42:10
Soi Kèo - Anh gặp CHDC Congo lúc 23h ngày 1/7 tại Mercedes-Benz Stadium, vòng 32 đội World Cup 2026. “Tam sư” được đánh giá cao hơn, nhưng đại diện châu Phi có hàng thủ số đông và Yoane Wissa đang rất nguy hiểm.

Nhận định Soi Kèo USA vs Bosnia-Herzegovina, FIFA WORLD CUP ngày 02/07 07:00
Nhận định Soi Kèo USA vs Bosnia-Herzegovina, FIFA WORLD CUP ngày 02/07 07:00
01/07/2026 07:37:55
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định USA vs Bosnia-Herzegovina giờ đấu 02/07 07:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá USA đấu với Bosnia-Herzegovina chính xác.

Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
30/6/2026 6:1:1
Soi Kèo - Nhận định Pháp vs Thụy Điển (04h00, 1/7). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu giữa Pháp và Thụy Điển thuộc vòng 1/16 World Cup 2026.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com