Soi Kèo

Back Soi Kèo Anh - Đức

26/9/2022 8:22:8
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Anh vs Đức 01h45 ngày 27/09. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Faroe vs Thổ Nhĩ Kỳ hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Anh - Đức

Tỷ lệ Anh vs Đức: 0:1/4
Tỷ lệ O/U: 2 1/4

Chuyên gia nhận định Anh vs Đức

Anh và Đức sở hữu phong độ bạc nhược tại Nations League 2022/23, khiến nhiều người hâm mộ thất vọng. Trong đó, Đức chỉ có được đúng 1 trận thắng, hòa 3 và thua 1 lần sau 5 lượt trận.

Tính tới trước lượt trận cuối cùng bảng C League A, Cỗ xe tăng đã hết cơ hội cạnh tranh vị trí đầu bảng, đồng nghĩa với việc hõ đã để mất tấm vé tham dự vòng bán kết.

Bên kia sân, Anh còn gây thất vọng hơn khi có được đúng 2 trận hòa và thua 3 lần sau 5 lượt trận. Lúc này, Tam sư đã chắc chắn xuống chơi tại League B mùa tới và trận đại chiến với Đức không còn nhiều ý nghĩ với họ.

Với phong độ lẫn tinh thần thi đấu chạm đáy, Anh không được giới chuyên môn kỳ vọng sẽ có niềm vui chiến thắng, bất chấp thi đấu trên sân nhà.

Đáng chú ý, Harry Kane cùng đồng đội mới chỉ được 1 trận thắng trong số 4 trận đấu vừa rồi tiếp đón Đức trên sân nhà. Trước thống kê trên, NHM sẽ phải cân nhắc khi đặt niềm tin vào Anh ở trận đối đầu sân nhà đêm nay.

Soi kèo Anh vs Đức

Tỷ lệ châu Á (0:1/4): Anh không thắng tới 6/8 trận đối đầu vừa rồi trước Đức. Lúc này, Anh vừa thua kèo 4/5 trận đấu gần nhất và lựa chọn họ với kèo chấp chênh lệch -1/4 trước Đức sẽ là quyết định mạo hiểm.

Tỷ lệ O/U (2 1/4): 5/6 trận đối đầu vừa rồi giữa Anh và Đức về Xỉu 2 1/4. Tương tự, 4/5 trận đấu mới nhất của Anh và 6/7 trận gần đây của Đức có kết quả tương tự, về Xỉu 2 1/4.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Đức +1/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ ANH VS ĐỨC: 0-0

 

Đội hình dự kiến Anh vs Đức

- Anh: Ramsdale; Stones, Tomori, Maguire; Trippier, Rice, Bellingham, Chilwell; Mount; Kane, Sterling.

- Đức: Ter Stegen; Hofmann, Sule, Schlotterbeck, Raum; Kimmich, Gundogan; Musiala, Muller, Sane; Havertz.



Tag: soi kèo Anh vs Đức soi kèo Anh soi kèo Đức

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Bỉ - Senegal
Soi Kèo Bỉ - Senegal
1/7/2026 7:46:30
Soi Kèo - Cùng các chuyên gia dự đoán tỉ số trận đấu Bỉ vs Senegal trong khuôn khổ vòng 1/16 của FIFA World Cup 2026, diễn ra lúc 03h00 ngày 2/7.

Soi Kèo Mỹ - Bosnia & Herzegovina
Soi Kèo Mỹ - Bosnia & Herzegovina
1/7/2026 7:44:25
Soi Kèo - Mỹ vs Bosnia & Herzegovina là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và đội đồng chủ nhà đủ khả năng giành chiến thắng ấn tượng.

Soi Kèo Anh - Congo
Soi Kèo Anh - Congo
1/7/2026 7:42:10
Soi Kèo - Anh gặp CHDC Congo lúc 23h ngày 1/7 tại Mercedes-Benz Stadium, vòng 32 đội World Cup 2026. “Tam sư” được đánh giá cao hơn, nhưng đại diện châu Phi có hàng thủ số đông và Yoane Wissa đang rất nguy hiểm.

Nhận định Soi Kèo USA vs Bosnia-Herzegovina, FIFA WORLD CUP ngày 02/07 07:00
Nhận định Soi Kèo USA vs Bosnia-Herzegovina, FIFA WORLD CUP ngày 02/07 07:00
01/07/2026 07:37:55
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định USA vs Bosnia-Herzegovina giờ đấu 02/07 07:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá USA đấu với Bosnia-Herzegovina chính xác.

Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
30/6/2026 6:1:1
Soi Kèo - Nhận định Pháp vs Thụy Điển (04h00, 1/7). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu giữa Pháp và Thụy Điển thuộc vòng 1/16 World Cup 2026.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com