Soi Kèo

Back Soi Kèo Monaco - Trabzonspor

6/10/2022 8:19:49
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Monaco vs Trabzonspor 23h45 ngày 6/10. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Monaco vs Trabzonspor hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Monaco - Trabzonspor

Tỷ lệ Monaco vs Trabzonspor: 0:1

Tỷ lệ O/U: 2 3/4

Chuyên gia nhận định Monaco vs Trabzonspor

Sau khởi đầu khá chậm chạp, Monaco bắt đầu vào guồng. Cuối tuần trước, đội bóng công quốc đã vùi dập Nantes với tỷ số 4-1. Theo thống kê, đây là khúc khải hoàn thứ 5 trong số 6 lần xuất quân vừa qua của thầy trò Philippe Clement.  

Trên sân nhà, Monaco ca khúc khải hoàn 2/3 trận vừa qua. Họ cũng thắng kèo cả 2 trận sân nhà gần đây phải chấp 1 hòa, mới nhất là trước Clermont (4-0). Với phong độ hiện tại, Monaco tự tin sẽ thắng cách biệt Trabzonspor để mang lại niềm vui cho giới đầu tư châu Á.

Trabzonspor chưa bao giờ được đánh giá cao trên sân khách. Thống kê cho thấy, đội bóng đến từ Thổ Nhĩ Kỳ để thua 6/9 trận xa nhà vừa qua, bị xé lưới tổng cộng 21 lần. Tại Europa League 2022/2023, Trabzonspor cũng trắng tay trong chuyến hành quân đầu tiên khi để thua Ferencvarosi 2-3.

Trong lần gần nhất được phe chủ nhà chấp 1 hòa, Trabzonspor đã gây thất vọng khi bị Istanbul BB hạ knock-out với tỷ số 3-1. Tổng thể, họ thua kèo cả 3 trận sân khách vừa qua phải sắm vai cửa dưới.

Soi kèo Monaco vs Trabzonspor

Tỷ lệ châu Á (0:1): Monaco đang rất đáng tin khi vượt kèo thành công 5/6 trận vừa qua, 3 trong số này sắm vai cửa trên. Trong khi đó, Trabzonspor thua kèo 4/6 trận sân khách gần đây cũng như lần gần nhất được phe chủ nhà chấp 1 hòa.

Tỷ lệ O/U (2 3/4): Trên sân khách, Trabzonspor phòng ngự rất kém cỏi, thể hiện qua việc để thủng lưới 14 bàn ở 6 trận vừa qua. Với Monaco, họ vừa ghi 7 bàn ở 2 trận gần nhất. Tin rằng trận đấu sẽ chạm mốc 3 bàn.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Monaco -1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ MONACO vs TRABZONSPOR: 3-1

Đội hình dự kiến Monaco vs Trabzonspor

- Monaco: Nubel; Vanderson, Disasi, Badiashile, Henrique; Diatta, Fofana, Camara, Golovin; Embolo, Ben Yedde.

- Trabzonspor: Cakir; Larsen, Bartra, Hugo, Elmali; Gbamin; Trezeguet, Bakasetas, Bozok, Bardhi; Gomez.



Tag: soi kèo Monaco vs Trabzonspor soi kèo Monaco soi kèo Trabzonspor

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
30/6/2026 6:1:1
Soi Kèo - Nhận định Pháp vs Thụy Điển (04h00, 1/7). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu giữa Pháp và Thụy Điển thuộc vòng 1/16 World Cup 2026.

Soi Kèo Mexico - Ecuador
Soi Kèo Mexico - Ecuador
30/6/2026 5:59:12
Soi Kèo - Nhận định Mexico vs Ecuador 8h00 ngày 1/7. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu giữa Mexico và Ecuador thuộc vòng 1/16 World Cup 2026.

Soi Kèo Bờ Biển Ngà - Na Uy
Soi Kèo Bờ Biển Ngà - Na Uy
30/6/2026 5:57:23
Soi Kèo - Na Uy kỳ vọng vào bản năng sát thủ của Erling Haaland để vượt qua hàng thủ lỳ lợm của Bờ Biển Ngà tại vòng 32 đội World Cup 2026 diễn ra trên sân vận động AT&T.

Nhận định Soi Kèo Norway vs Ivory Coast, FIFA WORLD CUP ngày 01/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Norway vs Ivory Coast, FIFA WORLD CUP ngày 01/07 00:00
30/06/2026 05:54:46
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Norway vs Ivory Coast giờ đấu 01/07 00:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá Norway đấu với Ivory Coast chính xác.

Nhận định Soi Kèo Netherlands vs Morocco, FIFA WORLD CUP ngày 30/06 08:00
Nhận định Soi Kèo Netherlands vs Morocco, FIFA WORLD CUP ngày 30/06 08:00
29/06/2026 05:25:40
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Netherlands vs Morocco giờ đấu 30/06 08:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá Netherlands đấu với Morocco chính xác.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com