Soi Kèo

Back Soi Kèo Sevilla - Bilbao

8/10/2022 8:48:59
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Sevilla vs Bilbao 23h00 ngày 8/10. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Sevilla vs Bilbao hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Sevilla - Bilbao

Tỷ lệ Sevilla vs Bilbao: 1/4:0

Tỷ lệ O/U: 2 1/4

Chuyên gia nhận định Sevilla vs Bilbao

Dù đội hình gần như không có biến động nhưng Sevilla đã sa sút thảm hại so với mùa giải năm ngoái. Ít ai có thể ngờ đội bóng này mới thắng duy nhất 1 trận, trong khi nhận tới 6 thất bại kể từ đầu mùa giải 2022/2023. 

Hồi giữa tuần, Sevilla gây thất vọng cùng cực khi để thua Dortmund với tỷ số 1-4, điều góp phần khiến HLV Julen Lopetegui phải ra đi trong cảnh không kèn không trống sau 3 năm nắm giữ vị trí lái trưởng tại sân Sanchez Pizjuan.
 
Với phong độ yếu kém, Sevilla lần đầu tiên trong lịch sử bị Bilbao chấp 0:1/4 trên sàn giao dịch. Theo thống kê, Sevilla đều thua kèo ở 2 trận sân nhà gần đây được chấp mức kèo này, lần lượt trước Atletico Madrid và Dortmund. Tính tổng thể, đội bóng này đang có mạch 6 trận thua liên tiếp theo châu Á tại sào huyệt Sanchez Pizjuan.

Trái ngược Sevilla, Bilbao đang thăng hoa tột đỉnh với 3 trận thắng liên tiếp, qua đó góp mặt trong Top 4 trên BXH. Trên sân khách, Bilbao mới đá 2 trận kể từ đầu giải và bỏ túi trọn vẹn 6 điểm, lần lượt trước Cadiz (4-0) và Elche (4-1). Đặt lên bàn cân, Bilbao rõ ràng đáng tin hơn Sevilla.

Soi kèo Sevilla vs Bilbao

Tỷ lệ châu Á (1/4:0): Sevilla toàn thua theo châu Á 6 trận sân nhà vừa qua, 4 trong số này sắm vai cửa dưới. Trong khi đó, Bilbao đều vượt kèo thành công 3 trận sân khách mới nhất (2 trận sắm vai cửa trên). Tin vào đội khách.

Tỷ lệ O/U (2 1/4): 3 trận vừa qua Bilbao ghi tổng cộng 11 bàn, tức bình quân mỗi trận xé lưới đối phương xấp xỉ 4 lần. Trên sân khách, đội bóng này đều ghi 4 bàn/trận ở 2 trận vừa qua. Phía đối diện, Sevilla vừa thủng lưới 4 lần trong lần xuất quân gần nhất. Dựa theo những dữ kiện này có thể thấy 90 phút sắp tới rất dễ tưng bừng bàn thắng.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Bilbao -1/4

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ SEVILLA vs BILBAO: 2-3

Đội hình dự kiến Sevilla vs Bilbao

- Sevilla: Bono; Carmona, Nianzou, Marcao, Telles; Jordan, Delaney, Rakitic; Gomez, En-Nesyri, Isco.

- Bilbao: Simon; De Marcos, Alvarez, Martinez, Lekue; Sancet, Garcia; N. Williams, Muniain, Berenguer; I. Williams.



Tag: soi kèo Sevilla vs Bilbao soi kèo Sevilla soi kèo Bilbao

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
Soi Kèo Pháp - Thụy Điển
30/6/2026 6:1:1
Soi Kèo - Nhận định Pháp vs Thụy Điển (04h00, 1/7). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu giữa Pháp và Thụy Điển thuộc vòng 1/16 World Cup 2026.

Soi Kèo Mexico - Ecuador
Soi Kèo Mexico - Ecuador
30/6/2026 5:59:12
Soi Kèo - Nhận định Mexico vs Ecuador 8h00 ngày 1/7. Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu giữa Mexico và Ecuador thuộc vòng 1/16 World Cup 2026.

Soi Kèo Bờ Biển Ngà - Na Uy
Soi Kèo Bờ Biển Ngà - Na Uy
30/6/2026 5:57:23
Soi Kèo - Na Uy kỳ vọng vào bản năng sát thủ của Erling Haaland để vượt qua hàng thủ lỳ lợm của Bờ Biển Ngà tại vòng 32 đội World Cup 2026 diễn ra trên sân vận động AT&T.

Nhận định Soi Kèo Norway vs Ivory Coast, FIFA WORLD CUP ngày 01/07 00:00
Nhận định Soi Kèo Norway vs Ivory Coast, FIFA WORLD CUP ngày 01/07 00:00
30/06/2026 05:54:46
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Norway vs Ivory Coast giờ đấu 01/07 00:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá Norway đấu với Ivory Coast chính xác.

Nhận định Soi Kèo Netherlands vs Morocco, FIFA WORLD CUP ngày 30/06 08:00
Nhận định Soi Kèo Netherlands vs Morocco, FIFA WORLD CUP ngày 30/06 08:00
29/06/2026 05:25:40
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Netherlands vs Morocco giờ đấu 30/06 08:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá Netherlands đấu với Morocco chính xác.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com