Soi Kèo

Back Soi Kèo Wolfsburg - Dortmund

8/11/2022 8:28:53
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Wolfsburg vs Dortmund 00h30 ngày 09/11. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Wolfsburg vs Dortmund hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Wolfsburg - Dortmund

Tỷ lệ Wolfsburg vs Dortmund: 1/2:0
Tỷ lệ O/U: 2 3/4

Chuyên gia nhận định Wolfsburg vs Dortmund

Dortmund đang có những bước thăng tiến mạnh mẽ trên BXH giải VĐQG Đức. Theo đó, đội bóng vùng Ruhr vùa thắng liên tiếp 3 lượt trận vừa rồi để rồi trở lại với cuộc đua vô địch mùa này.

Giữa tuần này, thầy trò HLV Terzić có chuyến hành quân tới sân của Wolfsburg và họ rất muốn kèo dài mạch toàn thắng lên con số 4, qua đó tạo áp lực lên hai đội đầu bảng Union Berlin và Bayern Munich. Mong muốn là vậy song 3 điểm không phải nhiệm vụ dễ dàng với Reus cùng đồng đội.

Nên nhớ, đội chủ nhà Wolfsburg không phải cái tên dễ bắt nạt ở thời điểm hiện tại. Theo đó, Bày sói vừa có mạch 6 trận bất bại liên tiếp tại giải VĐQG Đức. Xen kẽ, Wolfsburg có thêm 1 trận thắng tại cúp QG Đức. Nếu thi đấu đúng với phong độ, cơ hội có điểm của đội chủ sân VOLKSWAGEN ARENA là hết sức sáng sủa.

Soi kèo Wolfsburg vs Dortmund

Tỷ lệ châu Á (1/2:0):  Wolfsburg vừa có mạch 5 trận không thua kèo. Bên kia sân, Dortmund là lựa chọn mạo hiểm khi thi đấu xa nhà. Bằng chứng, đội bóng áo vàng thua tới 3 trong số 4 trận sân khách mới đây tại giải VĐQG Đức.

Tỷ lệ O/U (2 3/4): 3/5 trận đối đầu mới đây giữa Wolfsburg và Dortmund về Xỉu 2 3/4. 5/8 trận đấu gần nhất của Dortmund có kết quả tương tự.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Wolfsburg +1/2

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ WOLFSBURG VS DORTMUND: 1-1

Đội hình dự kiến Wolfsburg vs Dortmund

- Wolfsburg: Casteels; Otavio, Van de Ven, Bornauw, Baku; Arnold, Kaminski, Gerhardt, Nmecha, Wimmer; L.Nmecha.

- Dortmund: Kobel; Guerreiro, Sule, Schlotterbeck, Hummels; Ozcan, Bellingham; Adeyemi, Brandt, Reyna; Moukoko.



Tag: soi kèo Wolfsburg vs Dortmund soi kèo Wolfsburg soi kèo Dortmund

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Nhận định Soi Kèo Netherlands vs Morocco, FIFA WORLD CUP ngày 30/06 08:00
Nhận định Soi Kèo Netherlands vs Morocco, FIFA WORLD CUP ngày 30/06 08:00
29/06/2026 05:25:40
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Netherlands vs Morocco giờ đấu 30/06 08:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá Netherlands đấu với Morocco chính xác.

Soi Kèo Hà Lan - Morocco
Soi Kèo Hà Lan - Morocco
29/6/2026 5:5:2
Soi Kèo - Hà Lan vs Morocco là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và đại diện châu Âu có thể giành chiến thắng.

Soi Kèo Đức - Paraguay
Soi Kèo Đức - Paraguay
29/6/2026 5:2:57
Soi Kèo - Nhận định Đức vs Paraguay (03h30, 30/6). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu Đức vs Paraguay thuộc vòng 1/16 World Cup 2026.

Soi Kèo Brazil - Nhật Bản
Soi Kèo Brazil - Nhật Bản
29/6/2026 4:59:38
Soi Kèo - Nhận định Brazil vs Nhật Bản (00h00, 30/6). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu Brazil vs Nhật Bản thuộc vòng 32 đội World Cup 2026.

Soi Kèo Nam Phi - Canada
Soi Kèo Nam Phi - Canada
28/6/2026 7:31:25
Soi Kèo - Tỷ lệ chiến thắng Nam Phi vs Canada: Trận đấu vòng 1/16 World Cup 2026 giữa Nam Phi và Canada được giới chuyên môn đánh giá là cuộc đối đầu khá cân bằng.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com