Soi Kèo

Back Soi Kèo Napoli - Empoli

8/11/2022 8:30:50
Soi Kèo - Nhận định bóng đá Napoli vs Empoli 00h30 ngày 9/11. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Napoli vs Empoli hôm nay chính xác nhất.

Soi Kèo Napoli - Empoli

Tỷ lệ Napoli vs Empoli: 0:2

Tỷ lệ O/U: 3 1/2

Chuyên gia nhận định Napoli vs Empoli

Napoli đang trở thành cỗ máy chiến thắng đáng sợ ở Serie A 2022/2023. Cuối tuần trước, đội bóng áo xanh đã hạ knock-out Atalanta với tỷ số 2-1 ngay trên sân đối phương. Đây là khúc khải hoàn thứ 9 liên tiếp, và là thứ 11 kể từ đầu giải của thầy trò Luciano Spalletti.

Với 35 điểm trong tay, Napoli đang độc chiếm vị trí số 1 trên BXH, họ hơn đội đứng thứ hai, đồng thời là đương kim vô địch AC Milan số điểm của 2 trận thắng cộng lại. Ở vòng 14 này, Napoli đứng trước cơ hội rất lớn để gia tăng quỹ điểm khi chạm trán Empoli trên sân nhà.

Empoli hiện đứng thứ 13 trên BXH. Sau 13 vòng, đội bóng của HLV Paolo Zanetti có 3 chiến thắng, 5 trận hòa và 5 thất bại. Mùa này, Empoli đã lần lượt đụng độ các ông lớn như AS Roma (1-2), Juventus (0-4), Atalanta (0-2), AC Milan (1-3) và đều phải nếm chén đắng, 3 trong số này có cách biệt từ 2 bàn trở lên.

Mùa trước, Empoli từng gây sốc giành 3 điểm ngay trên sân của Napoli. Tuy nhiên với những gì mà đội bóng áo xanh đang thể hiện, cộng thêm việc đội ngũ thiết lập TLCA đưa ra mức kèo 0:2, Empoli khó có thể tạo ra bất ngờ thêm một lần nữa. Nên chọn phe chủ nhà.

Soi kèo Napoli vs Empoli

Tỷ lệ châu Á (0:2): Napoli đang có thành tích kèo rất ấn tượng tại Serie A khi thắng 6/7 trận vừa qua, bao gồm 3 trận mới nhất. Trong khi đó, Empoli đều thua kèo cả 4 trận phải đụng độ các ông lớn từ đầu giải là AS Roma, Juventus, Atalanta và AC Milan.

Tỷ lệ O/U (3 1/2): Trên sân nhà, Napoli đang có mạch 5 trận liên tiếp đều ghi từ 3 bàn trở lên. Tuy nhiên trung bình mỗi trận họ cũng bị đối phương xé lưới một lần. Phía đối diện, Empoli đã thủng lưới 4 lần trong chuyến hành quân gần nhất. Tin rằng trận đấu sẽ chạm mốc 4 bàn.

CHUYÊN GIA LỰA CHỌN: Napoli -2

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ NAPOLI vs EMPOLI: 4-1

Đội hình dự kiến Napoli vs Empoli

- Napoli: Meret; Di Lorenzo, Kim, Jesus, Rui; Anguissa, Lobotka, Zielinski; Lozano, Osimhen, Raspadori.

- Empoli: Vicario; Stojanovic, Ismajli, Luperto, Parisi; Henderson, Marin, Bandinelli; Bajrami; Satriano, Destro.



Tag: soi kèo Napoli vs Empoli soi kèo Napoli soi kèo Empoli

Tham khảo thông tin Tip Bóng Đá tốt nhất từ Soi Kèo: Gói TIP Bóng Đá

Tải app Soi Kèo xem nhanh trên điện thoại: Android - ios
Nhận định Soi Kèo Netherlands vs Morocco, FIFA WORLD CUP ngày 30/06 08:00
Nhận định Soi Kèo Netherlands vs Morocco, FIFA WORLD CUP ngày 30/06 08:00
29/06/2026 05:25:40
Tip bóng đá miễn phí. Chuyên gia nhận định Netherlands vs Morocco giờ đấu 30/06 08:00, theo giải đấu FIFA WORLD CUP. Phân tích dữ liệu bóng đá Netherlands đấu với Morocco chính xác.

Soi Kèo Hà Lan - Morocco
Soi Kèo Hà Lan - Morocco
29/6/2026 5:5:2
Soi Kèo - Hà Lan vs Morocco là cuộc so tài thuộc vòng 1/16 World Cup 2026 và đại diện châu Âu có thể giành chiến thắng.

Soi Kèo Đức - Paraguay
Soi Kèo Đức - Paraguay
29/6/2026 5:2:57
Soi Kèo - Nhận định Đức vs Paraguay (03h30, 30/6). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu Đức vs Paraguay thuộc vòng 1/16 World Cup 2026.

Soi Kèo Brazil - Nhật Bản
Soi Kèo Brazil - Nhật Bản
29/6/2026 4:59:38
Soi Kèo - Nhận định Brazil vs Nhật Bản (00h00, 30/6). Dự đoán kết quả, đội hình dự kiến, nhận định chuyên gia trận đấu Brazil vs Nhật Bản thuộc vòng 32 đội World Cup 2026.

Soi Kèo Nam Phi - Canada
Soi Kèo Nam Phi - Canada
28/6/2026 7:31:25
Soi Kèo - Tỷ lệ chiến thắng Nam Phi vs Canada: Trận đấu vòng 1/16 World Cup 2026 giữa Nam Phi và Canada được giới chuyên môn đánh giá là cuộc đối đầu khá cân bằng.



App soikeo.com App soikeo.com

SoiKeo.com - SoiKeo.vn - SoiKeo.sk
Soi Kèo
Điện thoại hỗ trợ: 0988689818
Chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 Hiện Nay

SOI KÈO - TIP BÓNG ĐÁ HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.com

*Baner quảng cáo trên website quý khách chịu trách nhiệm khi truy cập.
*Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác.
*Bài viết có trả phí(VIP) với nội dung bài viết chất lượng hơn.




Ads: lienhesoikeo@gmail.com - soikeo@soikeo.sk
Trang tin bóng đá tổng hợp
news.soikeo.sk - news.tipbongda.com.vn
Trang xem theo dõi Tip miễn phí
tipmienphi.soikeo.sk - tipmienphi.tipbongda.com.vn
Trang xem chuyên nhận định Soi Kèo
nhandinh.soikeo.sk - nhandinh.tipbongda.com.vn
Trang thông tin về Tip Bóng Đá
tip.soikeo.sk - tip.tipbongda.com.vn

Website English version SoiKeoTips.com

Hệ thống website Soi Kèo
TIPBongDa.com.vn - BaoSoiKeo.com - SoiKeoNews.com - TIPBongDa.vn - TapChiSoiKeo.com - SoiKeoAi.com